ภาษาไทย
ค้นหา:
หน้าแรก สินค้า เว็บบอร์ด เกี่ยวกับเรา บทความ วิธีการชําระเงิน ติดต่อเรา
เข้าสู่ระบบ!!    
บริการของร้านค้า
สถิติของเวบไซต์

เปิดเวบเมื่อ 13/06/2551
ปรับปรุงเวบเมื่อ 25/10/2562
ผู้ชมทั้งหมด
สินค้าทั้งหมด 1672
หมวดหมู่สินค้า/บริการ
ดัชนีราคา
รวมทุกหมวดหมู่ (1672)
 เครื่องโทรศัพท์
 ตู้สาขาโทรศัพท์
 วิทยุสื่อสาร
 Bticino My Home
 จานดาวเทียม
 กล้องวงจรปิด
 HomeXpert
 สแกนลายนิ้วมือ
 กันขโมยบ้าน
 สัญญาณเตือนอัคคีภัย
 กล่องรับดิจิตอลทีวี
 เคเบิ้ลทีวี MATV
 มิเตอร์ไฟฟ้าดิจิตอล
 ไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์
 ระบบเสียงประกาศ
 ระบบเสียงห้องประชุม และชุดประชุม
 ระบบเปิด-ปิด ประตู ด้วยรหัส-บัตร-ลายนิ้วมือ-รีโมท
 ประตูรีโมท
 ระบบไฟฟ้าภายในอาคาร & Intelligent Home Automat
 คอมพิวเตอร์ และระบบเครือข่าย
 โปรแกรม & พรบ.คอมพิวเตอร์ พ.ศ.2551
 UPS
 เครื่องโทรสาร FAX
 ป้ายอักษรไฟวิ่ง
 ระบบเรียกพยาบาล NURSE CALL
 ระบบควบคุมไฟฟ้าในห้องพัก KEY TAC
 Smart Box TV
 LED Lighting Technology
 บริการให้เช่าอุปกรณ์สื่อสาร สำนักงาน iT
 สายสัญญานต่าง ๆ
 Card System
 Electric Lock
 นาฬิกายาม
 สแกนใบหน้า Face Scan
 เครื่องตอกบัตร
 เครื่องทำลายเอกสาร
 เครื่องอัดเศษวัสดุ
 เครื่องฉลุกล่องกระดาษ
 เครื่องตัดกระดาษ
 เครื่องเคลือบเอกสาร
 เครื่องเข้าเล่มเอกสาร
 เครื่องเจาะรู,เย็บ,พับกระดาษ,ปรุเอกสาร
 กระดานอัจฉริยะ
 เครื่องพิมพ์ใบเสร็จ
 เครื่องนับ,คัดแยก,ตรวจสอบธนบัตร
 ระบบติดตามจุดตรวจตรา
 เครื่องพิมพ์บัตรพลาสติก
 LED FLASHLIGHT DVR
 เครื่องตรวจวัตถุต้องสงสัยแบบมือถือ/แท่นชาร์จ
 เครื่องตรวจวัตถุต้องสงสัยแบบเดินผ่าน
 เครื่องตรวจวัตถุบนพื้นดินกระจกส่องใต้พื้นรถ
 เครื่องเอกซ์เรย์กระเป๋า/พัสดุ
 แขนกั้นรถ Barrier
 เครื่องสแกนบาร์โค้ด
 เครื่องอ่านบาร์โค้ดเก็บข้อมูลได้
 เครื่องอ่านบาร์โค้ดและจัดเก็บข้อมูล
 ระบบนับรถเข้า-ออก
 Key Management System
 เครื่องพิมพ์บาร์โค้ด
 เครื่องตรวจกระดาษคำตอบ
 MDF กล่องพลาสติก ใช้ภายในอาคาร
 อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า Line Protector
 ระบบอ่านป้ายทะเบียนรถยนต์
 แบตเตอรี่ สำรอง battery Backup
 สินค้าฝากขาย & สินค้ามือสอง
 Fiber Media Converter
 ภาพกิจกรรมของบริษัทฯ
 เครื่องเกี่ยวกับงานเอกสาร ตัด-เคลือบ-เข้าเล่ม ฯลฯ
 อุปกรณ์ อื่น ๆ
 สวิตซ์เปิด-ปิดไฟอัตโนมัติ
 กล้องติดรถยนต์
 ระบบงานโรงแรม
 ระบบควบคุมสนามแบดมินตัน
 Nuuoโปรแกรมบริหารจัดการระบบกล้องวงจรปิด
 คีย์การ์ด Key card
 ไฟส่องถนนโซล่าเซลล์
 Box Mobile Interface
 ระบบติดตามยานพาหนะ GPS Onelink
 เครื่องนับจํานวนคน
 กันขโมยบ้านไร้สาย
 โปรแกรมบัตรคิว
 ไฟเบอร์ออพติก
 POWERTECH


จดหมายข่าว
กรุณาใส่อีเมล์ของท่าน เพื่อรับข่าวสารที่น่าสนใจ

เว็บลิงค์
คำนวณ ความจุ Harddisk ให้เหมาะกับ DVR
ดูราคาทองวันนี้
วันนี้ดวงท่านเป็นยังไง เช็คดูเลยค่ะ
ช่อง ของเรา NAS I.T
มาเช็คกราฟชีวิต เรากันเถอะ




รายละเอียดสินค้า/บริการ
สินค้า/บริการ >> Fiber Media Converter >> ไฟเบอร์ คอนเวอร์เตอร์ Fiber/E1 Media Converter

ไฟเบอร์ คอนเวอร์เตอร์ Fiber/E1 Media Converter - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่
ไฟเบอร์ คอนเวอร์เตอร์ Fiber/E1 Media Converter






  Tell a Friend
ไฟเบอร์ คอนเวอร์เตอร์ Fiber/E1 Media Converter - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่

ไฟเบอร์ คอนเวอร์เตอร์ Fiber/E1 Media Converter - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่

ไฟเบอร์ คอนเวอร์เตอร์ Fiber/E1 Media Converter

รหัสสินค้า: 000968
081-9809051
รายละเอียด:

E1 to Fiber Media Converter Converter

Key Features

- Maximum 8 ports of E1 multiplex in 1 fiber optic cable
- Very long distance with 25km fiber optic cable length.
- Use only single fiberoptic cable for Full-Duplex communication with WDM.
- Compliant with many communication standard.

Technical Specification

- E1 line coding : HDB3 (AMI is optional)
- E1 line impedance : 120ohm (75ohm optional)
- E1 data rate : 2.048MHz
- E1 connectors : RJ-45
- E1 receive sensitivity : 0dB to -43dB
- E1 Maximum cable length : cables 0.63mm (22AWG) up to 2.5km. (Optional for special request)
- E1 Standards : ANSI T1.403-1999, ANSI T1.408, AT&T TR 62411, ITU G.703, G.704, G.706, G.736, G.775, G.823, I.431, O.151, O.161, ETSI ETS 300 166, JTG.703, JTI.431, JJ-20.1, TBR12, TBR13, and CTR4.- Fiber optic cable : Single mode
- Fiber optic connector : SC (other type is optional)
- Fiber optic wave length : 1310nm/1550nm WDM
- Fiber optic maximum cable length : 25km (40km, 60km, 80km optional)
- Fiber optic standards : ITU-T G.957, G.958

- Power Requirement : 500mA +5VDc

-Size W70mm X H25mm X L95mm


Model
- MC-1E-S25S-A Media Convert 1E1, Single Mode, 25 km, SC Connecter, A-1310 nm
- MC-1E-S25S-B Media Convert 1E1, Single Mode, 25 km, SC Connecter, B-1550 nm
- MC-1E-S25F-A Media Convert 1E1, Single Mode, 25 km, FC Connecter, A-1310 nm
- MC-1E-S25F-B Media Convert 1E1, Single Mode, 25 km, FC Connecter, B-1550 nm

 

 

ติดต่อสอบถามได้ที่
บริษัท นครพิงค์ ออโตเมชั่น ซีเคียวริตี้ ไอ.ที จำกัด (เชียงใหม่)
โทร. 053-411114 , 411123 ,  410105
E-mail: info@iconvergence.net

ระบบสำหรับโครงการหมู่บ้านจัดสรร ระบบสำหรับอพาร์ทเม้นท์ ระบบสำหรับโรงแรม ระบบสำหรับคอนโดมิเนียม
//